Chapter 36

13K 1K 209
                                    

🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇

           *SOORAJ!!!*

    *Written By*
Phatymasardauna

*Dedicated To My Life (Sardauna)*

            *WATTPAD*
      @fatymasardauna
#romance

             *Chapter 36*

Agaban ƙaton mall ɗin yayi parking motar tare da dubanta, murmushi ɗauke akan fuskarsa yace  "Muje ki rakani sayayya"

Mamakine ya bayyana akan fuskarta, amma  sai ta share bata nuna ba, buɗe murfin motar tayi tare da fitowa waje.  Yana gaba tana biye dashi abaya,  haka suka nufi cikin ƙaton mall ɗin.   Direct ɓangaren kayayyakin  mata suka nufa,   ita dai binsa kawai take, aranta  tana me mamakin ganin sun shigo wajen sayayyar mata,   ɗan juyowa yayi ya kalleta,  matsawa gefe yayi tare da yi mata nuni akan ta shige gaba. Kallonsa tayi alaman me hakan ke nufi.    "Muje mana ko bazaki tayani zaɓa bane, matata zan sayawa kuma agemate ɗinki ce, shiyasa nafiso ki zaɓa mata masu kyau!"  Ya faɗi maganar yana me jujjuya wata brown ɗin abaya dake hannunsa.  Murmushine ya bayyana akan  fuskarta.
"Kenan dama yana da mata?" tayiwa kanta tambayar cike da ɗan mamaki.   Jin cewar matarsa zai sayawa, yasanya duk wani abu da tagani idan ya mata kyau saita ɗauka, dogin riguna kala uku ta zaɓa masa masu kyaun gaske, wanda suke asalin ƴan dubai new designer.    Da ace tasan kuɗinsu da bata ɗauka ba, don kowanne kuɗinsa yakai 35k, kaya masu kyau ta zaɓa masa, duk wanda ta ɗauka sai yayi murmushi yace yayi, daga ɓangaren kayayyaki ɓangaren chocolates and sweets suka nufa,  wannan kam shida kansa ya ɗauka, sai ya duba wanda baida zaƙi sosai sannan yake sanyawa acikin basket ɗin dake hannunsa. 
Koda suka kammala, cewa yayi tajirasa awajen da ake biyan kuɗi, komawa cikin mall ɗin yayi ya shiga dube duben ƴan abun da yake da buƙata.

Yana dawowa ya biya kuɗin, wani daga cikin yaran dake aiki awajenne ya kai musu kayan mota. 

 Ahankali yake murza steering motar, yana me gutsuran diary milk chocolate ɗin dake hannunsa, kallonta yayi tare da ɗan sakin murmushi  "Hummm" yafaɗa yana me miƙo mata chocolate ɗin alaman ta amsa.  Murmushi itama tayi masa tare da  kaɗa kanta alamar "A'a"

"Bafa kyauta bane, gutsura zakiyi ki bani!" ya faɗi haka yana me mayar da chocolate ɗin bakinsa.

Idanunta ta waro cike da mamaki, sai kuma abun yabata dariya wanda har hakan yasa ta dara,  kallonta yayi tare da cewa "Kina mamaki ne? bazan iya baki duka bane shiyasa!"   Yayi maganan murmushi ɗauke akan fuskarsa.

"Nagode ma"  Tafaɗa tana me gimtse dariyan dake bakinta, gaba ɗaya yasata nishaɗi don yanayin yanda yayi abun sai yazama tamkar wani small babyyy. 
Daga haka babu wanda yasake ce da ɗan uwansa wani abu har suka iso gida.    ƙoƙarin buɗe murfin motar take  muryarsa ya dakatar da ita, inda yake cewa tashiga da kayan da suka sayo ciki,   gidan baya inda aka sanya kayan ta buɗe tare da ciro ledodin ta wuce cikin gidan da su.  Bata samu kowa afalon ba hakan yasa kai tsaye ta wuce  sama,  tsayawa tayi ajikin ƙofar ɗakin Oummu tare dayin  knocking.     "Yes,Come in!" Oummu dake ciki ta bada amsa ataƙaice.  Tura ƙofar tayi ta shiga bakinta ɗauke da sallama.  "Oummu naganinta ta saki murmushi tare da cewa.
"Ƴan makaranta andawo kenan?"

Murmushi itama tayi cike da girmamawa tace "Eh nadawo, Oummu sannu da gida!"

"Waƴannan ledodinfa na menene?" Oummu ta tambaya fuska ɗauke da mamaki.

"Ummmm dama Ya Almustapha ne yace nashigo dashi ciki!" tafaɗa cikin sanyin murya tana me aje ledodin.

Murmushi kawai Oummu tayi tare da cewa  "Aini nace yaje ya ɗaukoki, kasancewar naga anyi ruwa garin duk yaɗau ki sanyi, gashi Kamalu ma bayanan, ki cire uniform ɗin sai kici abinci ko!"

SOORAJ !!! (completed)Where stories live. Discover now