Chapter 50

17.4K 1.7K 435
                                    

  🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇🍇

               *SOORAJ !!!*

   *Written By*
Phatymasardauna

*Dedicated To My Life Sardauna*

              *Wattpad*
       @fatymasardauna
#fantasy

*(Wannan fejin baki ɗayansa sadaukarwace agareku masoya littafin SOORAJ!!! haƙiƙa kun ƙaunaci book ɗin nan sosai da sosai shiasa na baku kyautar wannan fejin saboda ina ƙaunar ganinku cikin nishaɗi, duk wata mai karanta wannan littafin nawa, wato SOORAJ!!!  to tasani /kasani, wannan fejin sadaukarwane agareki/ka.)*

                   *Chapter 50*

Lumshe idanunsa yayi wanda suka tashi daga farare suka koma launin ja, atare suke fitar da wani irin numfashi, kamar yanda gangar jiki da ƙirjinsu ke haɗe waje ɗaya haka ma zuciyoyinsu ke bugawa atare cikin nutsuwa,    sosai ɗakin ya ɗauki shiru babu abun dake tashi cikinsa,  sai ƙaran A.C da kuma sautin yanda breath ɗinsu ke fita,  idanunsa yasake lumshewa tare da sake mannata ajikinsa,  sosai ɗumin jikinta ke sanyawa yanajin wani irin abu na musamman ajikinsa.
jikinsa rawa yake, haka kuma zuciarsa bugu take, cike yake da tsantsar tsoro, haɗi da fargaba, baisan me zai biyo baya ba,  bai taɓa yiba, baisan ya akeyi ba, saidai kuma ina zaikai haƙƙinta dake kansa?

Idanunsa wanda suka cika da ƙwalla ya ɗan buɗe ahankali, cikin nutsuwa ya zare bakinsa daga cikin nata,  inda  ya sauƙe ganinsa akan baby innocent face ɗinta,    ahankali take fitar da wani irin wahalallen numfashi,  sam bazata iya tantance yanayin da take ciki ba,  sosai takejin wani abu na yawo ajikinta,  gaba ɗaya ya hargitsa mata lissafi, wani irin abu me ɗumi ne ke fita daga ƙasanta,  tabbas idan ya barta haka bazata iya jurewa ba, ya kaita wani mataki wanda tunda take aduniyarta bata taɓa zuwa ba,   takai ƙololuwa, saidai kuma har yanzu batasan me ɗaya take buƙata daga garesa ba, kiss, romance, sex, duk acikinsu takasa tantance wanne take muradi.
Ahankali ta buɗe idanunta wanda suke cike tab  da mayen sha'awa, sauƙe ganinta tayi akan pitch colour lips ɗinsa, wanda suke ɗauke da  danshin saliva asamansu,  idanunta na sauƙa acikin nasa idon tayi saurin lumshe su, don sam bazata iya jure ganin cikin idanunsa ba, domin tamkar magnet haka  idanun nasa suka zame mata, dazaran ta kallesu kuwa feeling ɗinta ne ke ƙaruwa,   wani irin yawu ya haɗiya amaƙoshinsa,  ahankali ya sauƙe idanunsa akan breast ɗinta,  sosai yaji tsikar jikinsa sun tashi, yayinda yaji wani irin abu na ratsa  tsakar kai har zuwa tafin ƙafansa, jijiyoyin kansa ne suka mimmiƙe,   awajen jikinsa haka yakeji tamkar ana watsa masa ruwan sanyi, acan cikin jikinsa kuwa wani irin zafi yakeji, tamkar wanda ake gasa sa,   lumshe idanunsa yayi tare da yin ƙasa da kansa zuwa wuyanta,  still hannunsa na dafe da tsakiyan bayanta, sauƙe tausassun laɓɓansa yayi akan fresh neck skin ɗinta,  wani irin sabon mood tasamu kanta aciki alokacin da taji sauƙan laɓɓansa akan fatar wuyanta,  cikin nutsuwa yasanya harshensa haɗi da laɓɓansa yana lasar fatar wuyanta, wanda hakan yabawa lallausan sajen dake kwance gefe da gefen fuskarsa daman gogan ƙasan haɓanta, sosai hakan ke ƙara zautar da ita, sannu ahankali yake yawo da hannunsa akan naked skin ɗinta,   ƙasa yayi da kansa zuwa daidai ƙirjinta, ahankali yasanya harshensa yaɗan yi sucking saman ƙirjinta, wani irin yarrr haka taji ajikinta, lokaci ɗaya ta fidda wani irin numfashi tare da sake shigewa cikin jikinsa,  ƙasa sosai ya ƙarayi da kansa inda ya ɗaura bakinsa adaidai tsakiyar cikinta, slowly yake wasa da harshensa akan fatar cikin nata, sosai tafara fita hayyacinta, wani iri takeji acikin jikinta, kan nipples ɗinta ne suƙa mimmiƙe, kaɗan kaɗan  sukeyi mata ƙaiƙayi,  burinta shine taji sauƙan hannunsa akan breast ɗinta, amma kuma ko kaɗan baiyi ƙoƙarin yin hakan ba,   yanayin yanda yake murza jikinta,  yasanya ta cusa hannunta acikin tulin gashin kansa, sosai tsikar jikinta ke miƙewa,  idanunsa ya lumshe ahankali yake yin sama da kansa, yayinda lallausan gashin jikinsa ke gogar fatarta,  harshensa ya sanya adaidai tsakiyan ƙirjinta, ahankali yake wasa da harshensa awajen,   yanzu kam takai yanayi irin na zautuwa, bazata iya jure salonsa ba, kuka mai sanyi ta sake,  awahalce ya ɗago da kansa inda ya haɗe bakinsu waje ɗaya, sauƙar hannunsa akan breast ɗinta, shi yasanya numfashinta ɗaukewa cak, yayinda yatafi hutu naɗan wani lokaci, hakan ya farune kuma badon komai ba saidan baƙon yanayin da tasamu kanta aciki, wanda yazarce ko wani yanayi daɗi awajenta, cikin sanyi yakeshan bakinta yayinda yake murza breast ɗinta slowly,   ɗayan hannunsa ya sanya yacire gaba ɗaya rigan dake jikinta,   zama yayi akan gadon tare da tanƙwashe ƙafafunsa, ɗagota yayi inda ya zaunar da ita akan cinyoyinsa ya zamana suna fuskantar juna,   gashin kansa yake ɗan goga mata akan wuyanta, cikin nutsuwa yasanya harshensa akan saman breast ɗinta, sannu sannu  harya kawo kan pink nipples ɗinta, harshensa yasanya yana gogan nipple ɗinnata yayinda kuma yake goga mata lallausan gashin kansa awuyanta,   sheshsheƙan kuka haɗi da wani zazzafan numfashi take fitarwa ahankali,  sauƙe hannayensa yayi akan faffaɗan waist ɗinta, cikin nutsuwa ya kwantar da ita akan gadon tare da yi mata rumfa da faffaɗan ƙirjinsa,   idanunta wanda suka ƙanƙance ta buɗe tare da ɗan kallonsa,  shi ɗinma kallonta yakeyi cikin wani irin yanayi,   hannunsa yasanya ahankali yaɗan matsar da gashin kanta wanda yaɗan rufe mata gefen fuskarta kaɗan,  wani irin saƙo suke turawa ta cikin idanun junansu,  kansa ya ɗaura agefen wuyanta tare da zura harshensa acikin kunnenta, hannunsa yakai kan saman maranta yana shafawa ahankali,  idanunta ta rumtse tare da sanya hannuwanta takama damatsan hannunsa, ahankali take girgiza kanta tana fitar da wani irin numfashi dake nuna cewa tajima da shiɗewa,  cigaba da shafa saman marar nata yayi,  kana yana me ƙara sucking cikin ear ɗinta,    jin yanda numfashinta ke fita da sauri, ga kuma ƙirjinta dake bugun uku uku ne yasanyashi zare harshensa daga cikin kunnenta, sannu ahankali yake bin kowani gaɓa dake jikinta da kiss, santala santalan legs ɗinta ya ke shafawa ahankali, ƙafarta na dama ya ɗago tare da sanya  yatsun ƙafar nata acikin bakinsa, ahankali yake tsotsan yatsun nata yana shafa Ƙafarta,   luf tayi akan gadon tana sauƙe ajiyar zucia,  sosai takejin daɗin yanda yake sucking yatsun ƙafar nata,   har wani irin baccine taji na ƙoƙarin fusgarta, saidai kuma abun da taji yana ƙoƙarin yi matane, yasanyata ware idanunta da sauri, ƙoƙarin tashi zaune take, da sauri yasanya hannunsa ya maidata kwance, rumfa yayi mata da faffaɗan chest ɗinshi,  cikin nutsuwa ya ɗaura laɓɓansa akan nata, ahankali yake tsotsan lips ɗinta,  yayinda yasanya hannunsa guda ɗaya yana shafa  jikinta, hakan da yayi matane yasanyata shagala harta fara manta wa da duniyar da take.

SOORAJ !!! (completed)Where stories live. Discover now